เลือกจังหวัด มหาสารคาม • ยโสธร • ร้อยเอ็ด • อำนาจเจริญ
มหาสารคาม
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) กันทรวิชัย • กุดรัง • แกดำ • โกสุมพิสัย • ชื่นชม • เชียงยืน • นาเชือก • นาดูน • บรบือ • พยัคฆภูมิพิสัย • เมืองมหาสารคาม • ยางสีสุราช • วาปีปทุม
- กันทรวิชัย
- กุดใส้จ่อ
- ขามเฒ่าพัฒนา
- ขามเรียง
- เขวาใหญ่
- คันธารราษฎร์
- โคกพระ
- ท่าขอนยาง
- นาสีนวน
- มะค่า
- ศรีสุข
- บรบือ
- กำพี้
- ดอนงัว
- โนนแดง
- โนนราษี
- บรบือ
- บ่อใหญ่
- บัวมาศ
- ยาง
- วังไชย
- วังใหม่
- หนองโก
- หนองคูขาด
- หนองจิก
- หนองม่วง
- หนองสิม
ยโสธร
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) กุดชุม • ค้อวัง • คำเขื่อนแก้ว • ทรายมูล • ไทยเจริญ • ป่าติ้ว • มหาชนะชัย • เมืองยโสธร • เลิงนกทา
- คำเขื่อนแก้ว
- กุดกุง
- กู่จาน
- แคนน้อย
- ดงแคนใหญ่
- ดงเจริญ
- ทุ่งมน
- นาแก
- นาคำ
- โพนทัน
- ย่อ
- ลุมพุก
- สงเปือย
- เหล่าไฮ
- ไทยเจริญ
- คำเตย
- คำไผ่
- ไทยเจริญ
- น้ำคำ
- ส้มผ่อ
- ป่าติ้ว
- กระจาย
- โคกนาโก
- เชียงเพ็ง
- โพธิ์ไทร
- ศรีฐาน
ร้อยเอ็ด
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) เกษตรวิสัย • จตุรพักตรพิมาน • จังหาร • เชียงขวัญ • ทุ่งเขาหลวง • ธวัชบุรี • ปทุมรัตต์ • พนมไพร • โพธิ์ชัย • โพนทราย • โพนทอง • เมยวดี • เมืองร้อยเอ็ด • เมืองสรวง • ศรีสมเด็จ • สุวรรณภูมิ • เสลภูมิ • หนองพอก • หนองฮี • อาจสามารถ
- ทุ่งเขาหลวง
- ทุ่งเขาหลวง
- เทอดไทย
- บึงงาม
- มะบ้า
- เหล่า
- ธวัชบุรี
- เขวาทุ่ง
- ธงธานี
- ธวัชบุรี
- นิเวศน์
- บึงนคร
- ไพศาล
- มะอึ
- เมืองน้อย
- ราชธานี
- หนองไผ่
- หนองพอก
- อุ่มเม้า
- โพนทอง
- คำนาดี
- โคกกกม่วง
- โคกสูง
- นาอุดม
- โนนชัยศรี
- พรมสวรรค์
- โพธิ์ทอง
- โพธิ์ศรีสว่าง
- วังสามัคคี
- แวง
- สระนกแก้ว
- สว่าง
- หนองใหญ่
- อุ่มเม่า
- เมืองสรวง
- กกกุง
- คูเมือง
- เมืองสรวง
- หนองผือ
- หนองหิน
- หนองฮี
- ดูกอึ่ง
- เด่นราษฎร์
- สาวแห
- หนองฮี
- อาจสามารถ
- ขี้เหล็ก
- บ้านแจ้ง
- บ้านดู่
- โพนเมือง
- หนองขาม
- หนองบัว
- หนองหมื่นถ่าน
- หน่อม
- โหรา
- อาจสามารถ
อำนาจเจริญ
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) ชานุมาน • ปทุมราชวงศา • พนา • เมืองอำนาจเจริญ • ลืออำนาจ • เสนางคนิคม • หัวตะพาน
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.
มหาสารคาม เขต 1
เมืองมหาสารคาม
- เชวงศักดิ์ พลลาภ – ประชาธิปัตย์
- ทองหล่อ พลโคตร – พลังประชารัฐ
- ปรียาพร ปรุงฆ้อง – ไทยพร้อม
- กิตติศักดิ์ คณาสวัสดิ์ – เพื่อไทย
- นุจรีภรณ์ อินทะสร้อย – ชาติพัฒนากล้า
- อดิศักดิ์ พานเพ็ง – ไทยศรีวิไลย์
- กิตติ นามชัย – เสรีรวมไทย
- นงลักษณ์ ทุงจันทร์ – ไทยสร้างไทย
- แก่นศักดิ์ รักสุทธี – ภูมิใจไทย
- สุรศักดิ์ เปลี่ยนขำ – รวมไทยสร้างชาติ
- เทอดศักดิ์ แสงเขียว – เพื่อชาติไทย
- ปัญญา ประทุมชัย – ไทยภักดี
- ธีระวัฒน์ พรรณะ – ก้าวไกล
- ชยพล โบราณมูล – ชาติไทยพัฒนา
- ปัญญา สารพล – ทางเลือกใหม่
- สุวิทย์ บุตรโคตร – คลองไทย
มหาสารคาม เขต 2
แกดำ, วาปีปทุม, บรบือ (บัวมาศ, หนองม่วง, ยาง)
- ประสงค์ กันพล – เสรีรวมไทย
- จักรเพชร เพชรพิมาย – เพื่อชาติไทย
- ศุภากร ปัตตะพงศ์ – เพื่อชาติ
- ชัยยนต์ ผือโย – คลองไทย
- วรเวช ศิริประเสริฐศรี – ไทยสร้างไทย
- มานพ นนสีลาด – ภูมิใจไทย
- ไชยวัฒนา ติณรัตน์ – เพื่อไทย
- สมพร คุ้มพงษ์พันธ์ – ไทยภักดี
- สุชาติ ศรีสังข์ – พลังประชารัฐ
- ศิริพร หลิน – ไทยชนะ
- สุริยงค์ พุทไธยสงค์ – ประชาธิปัตย์
- พิบูลย์ จันทศิลป์ – รวมไทยสร้างชาติ
- ธงชัย เบอร์ไธสง – ก้าวไกล
- สุวิทย์ ปะติตานัง – ทางเลือกใหม่
- เกตศักดิ์ ชินภักดี – ชาติไทยพัฒนา
- สุเวช มูลธิยะ – พลังสังคมใหม่
มหาสารคาม เขต 3
นาดูน, พยัคฆภูมิพิสัย, ยางสีสุราช
- เดชา ปัสสำราญ – รวมไทยสร้างชาติ
- ประสาทพร สีกงพลี – พลังประชารัฐ
- อรัชพร ปะตินัง – เพื่อชาติไทย
- รณรงค์ ชารีคง – เสรีรวมไทย
- ยุพากร บ้งกาวงศ์ – คลองไทย
- ลัทธชัย โชคชัยวัฒนากร – ภูมิใจไทย
- เพลินพิศ สิทธิมี – ไทยภักดี
- ธนาวุฒิ แสงอรุณ – ไทยสร้างไทย
- ยุทธพงศ์ จรัสเสถียร – เพื่อไทย
- กมลวรรณ มณีศรี – ชาติพัฒนากล้า
- ประมวล พานมาตย์ – พลังสังคมใหม่
- ธนกฤต โพธิ์แสงดา – ทางเลือกใหม่
- กุลธร แก้ววิเศษ – ก้าวไกล
- เยื้อน วารียันต์ – ประชาธิปัตย์
- อัมพวัน สีพลแท่น – ชาติไทยพัฒนา
มหาสารคาม เขต 4
นาเชือก, บรบือ (กำพี้, ดอนงัว, โนนแดง, โนนราษี, บรบือ, บ่อใหญ่, วังไชย, วังใหม่, หนองโก, หนองคูขาด, หนองจิก, หนองสิม)
- สุรัตนชัย ดีแดง – รวมไทยสร้างชาติ
- สรรพภัญญู ศิริไปล์ – เพื่อไทย
- สมเกียรติ กะตะศิลา – พลังประชารัฐ
- เนตร แก้วลาด – ประชาธิปัตย์
- ปัญญา ภูเฮืองแก้ว – คลองไทย
- ณิชาภา โคตรมั่นคง – ทางเลือกใหม่
- สิรวิชญ์ เทียบแก้ว – เพื่อชาติไทย
- เกษม สิงทร – ไทยภักดี
- นิพนธ์ วงศ์พัฒน์ – ไทยสร้างไทย
- ภานิณี ขันแก้ว – ก้าวไกล
- วิเชียร จงชูวณิชย์ – ภูมิใจไทย
- อนันต์ คงดี – เสรีรวมไทย
- นฤตกฤษณ์ เถื่อนมิ่งมาตร – ชาติไทยพัฒนา
มหาสารคาม เขต 5
กันทรวิชัย (เขวาใหญ่), กุดรัง, โกสมุพิสัย
- จิรวัฒน์ ศิริพานิชย์ – เพื่อไทย
- เศรษฐวัฒน์ ศิริโกมุท – ไทยสร้างไทย
- วิภาวี ลืออุติกุลวงศ์ – ประชาธิปัตย์
- กุสุมาลวตี ศิริโกมุท – รวมไทยสร้างชาติ
- ประภาส เนื่องแก้ว – ไทยภักดี
- นวพล ภักดีวังภูวดล – คลองไทย
- โกศล คาดพันโน – พลังประชารัฐ
- สุวรรณ์ แพงสอน – ภูมิใจไทย
- สหะ กันพล – ก้าวไกล
- ชัยสิทธิ์ ภความนตรี – เสรีรวมไทย
- ธนพงษ์ วังสพรรณ์ – ไทยศรีวิไลย์
- โยธิน เถื่อนมิ่งมาตย์ – ชาติไทยพัฒนา
- จรัส ชูคันหอม – ช่วยชาติ
มหาสารคาม เขต 6
เชียงยืน, ชื่นชม, กันทรวิชัย (กุดใส้จ่อ, ขามเฒ่าพัฒนา, ขามเรียง, คันธารราษฎร์, โคกพระ, ท่าขอนยาง, นาสีนวน, มะค่า, ศรีสุข)
- เพียงพิศ เดชมาลา – ก้าวไกล
- วรการ สง่าดี – รวมไทยสร้างชาติ
- จุลจักร กองพลพรหม – ประชาธิปัตย์
- นรเศรษฐ์ บุษดี – คลองไทย
- สุภาพร ทองเจริญ – ไทยสร้างไทย
- ธนกร อุดรพิมพ์ – ภูมิใจไทย
- เอกภักดิ์ บุญแต่ง – ไทยภักดี
- รัฐ คลังแสง – เพื่อไทย
- วิทน โชติเมืองปัก – พลังประชารัฐ
- บรรจง เถื่อนมิ่งมาตย์ – ชาติไทยพัฒนา
- ธีราพัทธ์ พาณิชย์ – เสรีรวมไทย
ยโสธร เขต 1
คำเขื่อนแก้ว (ทุ่งมน), ทรายมูล, ป่าติ้ว (กระจาย, ศรีฐาน), เมืองยโสธร
- สุภาพร สลับศรี – ไทยสร้างไทย
- อุทัย มิ่งขวัญ – ภูมิใจไทย
- เพ็ญศรี เหง้าวิชัย – เสรีรวมไทย
- วีระศักดิ์ โคตรสมบัติ – ชาติไทยพัฒนา
- ปิยวัฒน พันธ์สายเชื้อ – เพื่อไทย
- ชริสา แพงมี – ไทยภักดี
- สมชัย คำเพราะ – ก้าวไกล
- เรียง จันทร์แจ้ง – ประชาธิปไตยใหม่
- สุรชาติ เวชกามา – รวมไทยสร้างชาติ
- สนุก สิงห์มาตร – รวมแผ่นดิน
- ธวัชชัย นิจพาณิชย์ – พลังประชารัฐ
- สุศิริวิภา สมหวัง – ประชาธิปัตย์
- อวยชัย สุทธิอาคาร – คลองไทย
ยโสธร เขต 2
ค้อวัง, คำเขื่อนแก้ว (กุดกุง, กู่จาน, แคนน้อย, ดงแคนใหญ่, ดงเจริญ, นาแก, นาคำ, โพนทัน, ย่อ, ลุมพุก, สงเปือย, เหล่าไฮ), ไทยเจริญ (คำไผ่, น้ำคำ), ป่าติ้ว (โคกนาโก, เชียงเพ็ง, โพธิ์ไทร), มหาชนะชัย
- มนตรี เอราวรรณ์ – พลังประชารัฐ
- คธาวุธ แสงประจักษ์ – ประชาธิปไตยใหม่
- พิริยพงศ์ พุ่มพวง – ก้าวไกล
- ชื่น วงษ์เพ็ญ – รวมไทยสร้างชาติ
- ประจักษ์ชัย เนาวรัตน์ – ภูมิใจไทย
- บุญแก้ว สมวงศ์ – เพื่อไทย
- สันติ เก่งหล้า – เพื่ออนาคตไทย
- กร ศิรินาม – ประชาธิปัตย์
- วรายุทธ จงอักษร – ไทยสร้างไทย
- นรากร อ่อนละมุล – ไทยภักดี
- พรพิศ พันสาย – เสรีรวมไทย
- รณฤทธิชัย คานเขต – รวมแผ่นดิน
- สมาน อาจยาทา – คลองไทย
ยโสธร เขต 3
กุดชุม, ไทยเจริญ (คำไผ่, น้ำคำ), เลิงนกทา
- กฤตลดาณัช วงศ์จินดา – ประชาธิปัตย์
- ธนกร ไชยกุล – เพื่อไทย
- สรวิศ เดชเสน – ไทยสร้างไทย
- สฤษดิ์ ประดับศรี – พลังประชารัฐ
- ธนพัฒน์ ศรีชนะ – ภูมิใจไทย
- พิทยา พาลุสุข – รวมไทยสร้างชาติ
- ศรายุทธ สุดสวาท – ประชาธิปไตยใหม่
- สุนันทา สีชมภู – ไทยภักดี
- ณัฐพล ศรีอุบล – ก้าวไกล
- ตรงสิทธิ์ ตั้งจตุรวิธ – ชาติไทยพัฒนา
- ชัยทัต วงศ์อินตา – เสรีรวมไทย
ร้อยเอ็ด เขต 1
เมืองร้อยเอ็ด
- สมศรี แสงใสรัตน์ – เสรีรวมไทย
- พงศกรณ์ ตั้งกิตติ์ตระกูล – พลังประชารัฐ
- สถาพร ว่องสัธนพงษ์ – เพื่อไทย
- นภาพร พวงช้อย – ประชาธิปัตย์
- ดนิตา มาบุญธรรม – ชาติพัฒนากล้า
- ณรงค์ ประดับสุข – ภูมิใจไทย
- ธนกฤต ชาติอนุลักษณ์ – รวมไทยสร้างชาติ
- อัมพร พัสดร – ไทยสร้างไทย
- อนุรักษ์ จุรีมาศ – ชาติไทยพัฒนา
- เกียรติศักดิ์ ไค่นุ่นกา – ก้าวไกล
- จำรัส บุญกาพิมพ์ – เปลี่ยน
- รุจิรา เจริญสุข – ไทยภักดี
- ไพบูลย์ ปัจจัยโค – คลองไทย
- วนิดา อินทรวิชา – พลังปวงชนไทย
ร้อยเอ็ด เขต 2
จังหาร, เชียงขวัญ, ธวัชบุรี (หนองพอก, ธวัชบุรี, มะอี), โพธิ์ชัย, โพนทอง (อุ่มเม่า, นาอุดม, คำนาดี)
- เฉลิมพล ระดาพัฒน์ – รวมแผ่นดิน
- วิสาขา ไชยหะนิจ – ไทยสร้างไทย
- ฉลาด ขามช่วง – เพื่อไทย
- กิตติศักดิ์ อายุวัฒน์ – ภูมิใจไทย
- ทินกร อ่อนประทุม – ก้าวไกล
- วิชัย เบ็ญชูสิทธิ์ – ประชาธิปัตย์
- บุญยรัตน์ อาษาศึก – รวมไทยสร้างชาติ
- เอกรัฐ พลซื่อ – พลังประชารัฐ
- นิวัฒนวัฒน์ หงษ์ศรีเมือง – เสรีรวมไทย
- สันชัย จำรูญหิน – ไทยภักดี
- สินีนาฎ วารีรัตน์ – ทางเลือกใหม่
- กาจ ทุมสิทธิ์ – แนวทางใหม่
ร้อยเอ็ด เขต 3
โพนทอง (แวง, โคกกกม่วง, โนนชัยศรี, พรมสวรรค์, โพธิ์ทอง, วังสามัคคี, สระนกแก้ว, สว่าง, หนองใหญ่), เมยวดี, หนองพอก
- เสมียน ล้ำเลิศ – ประชาธิปไตยใหม่
- รัชนี พลซื่อ – พลังประชารัฐ
- นิรมิต สุจารี – เพื่อไทย
- ธีรตา กุระอินทร์ – ประชาธิปัตย์
- ร่วมภูมิศักดิ์ พลเยี่ยม – ไทยสร้างไทย
- ทักษิณ พลเยี่ยม – ก้าวไกล
- หาญณรงค์ วงษ์คำแก้ว – เสรีรวมไทย
- วาสินีพร พลเยี่ยม – ภูมิใจไทย
- ณัฐกิตต์ วันธิกุล – ไทยศรีวิไลย์
- ขวัญวรรณา เวียงสมุทร – รวมไทยสร้างชาติ
- ทวนชัย มิ่งเคน – รวมแผ่นดิน
- อุเทน ชาติวงศ์ – ไทยภักดี
- พรหมพันธ์ พลมั่น – คลองไทย
ร้อยเอ็ด เขต 4
ทุ่งเขาหลวง (ทุ่งเขาหลวง, บึงงาม, มะบ้า), ธวัชบุรี (ธงธานี, บึงนคร, ไพศาล), โพนทอง (โคกสูง, โพธิ์ศรีสว่าง), เสลภูมิ
- อินทร์แปลง แก้วบุรี – เสรีรวมไทย
- ปรเมษฐ์ สินภักดี – เพื่อชาติไทย
- ชัยชนะ รัตนชัยฤทธิ์ – ไทยสร้างไทย
- อัญชิสา สีสาร – รวมไทยสร้างชาติ
- เอกชัย พลซื่อ – ภูมิใจไทย
- อรรถนพ เพียรชนะ – รวมแผ่นดิน
- วัจน์คมกริช ศรีวะรมย์ – ก้าวไกล
- รพีพงษ์ หน้าผา – ประชาธิปัตย์
- นรากร นาเมืองรักษ์ – เพื่อไทย
- กัญจน์พร วงศ์เวไนย – พลังประชารัฐ
- โชคชัย วรเชษฐ์ – พลังปวงชนไทย
- สมบูรณ์ บุตรศรีภูมิ – ไทยภักดี
- กรจารุวิทย์ นิลบุตรพุฒิโชติ – คลองไทย
ร้อยเอ็ด เขต 5
ทุ่งเขาหลวง (เทอดไทย,เหล่า), ธวัชบุรี, พนมไพร, หนองฮี (หนองฮี), อาจสามารถ (บ้านแจ้ง, โพนเมือง, หนองขาม, หนองหมื่นถ่าน, หน่อม, อาจสามารถ)
- สายันต์ อินสอน – ไทยสร้างไทย
- สุริยา เสาะสมบูรณ์ – ภูมิใจไทย
- จิราพร สินธุไพร – เพื่อไทย
- ยศพงศ์ พิมพ์ดี – ประชาธิปัตย์
- อภินันท์ ศรีปัญญา – เสรีรวมไทย
- ภาณุวัฒน์ ศิริ – พลังประชารัฐ
- เผด็จศีล สลักศิลป์ – รวมไทยสร้างชาติ
- ประวิทย์ มานะดี – ก้าวไกล
- โฉมนัส คุ้มเมือง – พลังสังคมใหม่
- มรกต ธวัชชัยดำรง – ไทยภักดี
ร้อยเอ็ด เขต 6
โพนทราย, สุวรรณภูมิ, หนองฮี (ดูกอึ่ง, เด่นราษฎร์, สาวแห)
- กฤษณะ แสนสำโรง – เสรีรวมไทย
- เฉลิมศักดิ์ แสนปาง – พลังประชารัฐ
- พงศธร จันทร์อ่อน – ก้าวไกล
- ชำนาญ โพธิคลัง – รวมไทยสร้างชาติ
- กิตติ สมทรัพย์ – เพื่อไทย
- คารม พลพรกลาง – ภูมิใจไทย
- นุศนะภา แวงวรรณ – ประชาธิปัตย์
- มนตรี เคนตากแดด – ไทยเป็นหนึ่ง
- ธนชัย สินธุไพร – ไทยสร้างไทย
- รัศมี คุ้มเมือง – เพื่อชาติไทย
- ปิยะรัช หมื่นแสน – ประชาธิปไตยใหม่
- จิราวรรณ ร่วมธรรม – ไทยภักดี
ร้อยเอ็ด เขต 7
เกษตรวิสัย, ปทุมรัตต์, เมืองสรวง (กกกุง, คูเมือง, หนองหิน)
- จิรายุ มณีพันธ์ – รวมไทยสร้างชาติ
- เกษม มาลัยศรี – ประชาธิปัตย์
- อรสา สมดี – เพื่อชาติ
- ชัชวาล แพทยาไทย – ไทยสร้างไทย
- ศราวุธ ศรีนนท์ – พลังประชารัฐ
- ประทักษ์ พาโคกทม – ก้าวไกล
- ศักดา คงเพชร – เพื่อไทย
- กิชรัธ ศีกับเจริญ – ภูมิใจไทย
- เมธี พรมสิงห์ – เสรีรวมไทย
- พชร พายุหะมารวย – ประชาธิปไตยใหม่
- สุทิน ลุยตัน – ชาติไทยพัฒนา
- หุ่ณยนย์ อาจเมือง – พลังสังคมใหม่
- ทิวากร ขัติยนนท์ – ไทยภักดี
- ชูนิษฐญาณ์ โชคชัยหนุนนำกุล – คลองไทย
ร้อยเอ็ด เขต 8
จตุรพักตรพิมาน, ธวัชบุรี (เขวาทุ่ง, เมืองน้อย, ราชธานี), เมืองสรวง (เมืองสรวง, หนองผือ), ศรีสมเด็จ, อาจสามารถ (บ้านแจ้ง, โพนเมือง, หนองหมื่นถ่าน, หน่อม, อาจสามารถ)
- เวียง วรเชษฐ์ – ภูมิใจไทย
- วันชัย วงค์อามาตย์ – ก้าวไกล
- สุดาวรรณ์ ดาวเรือง – ประชาธิปัตย์
- ชญาภา สินธุไพร – เพื่อไทย
- จุรีพร สินธุไพร – ไทยสร้างไทย
- ฐิติพงศ์ พันธุ์พาณิชย์ – รวมไทยสร้างชาติ
- ศักดิ์ชัย ราชาวงค์ – เสรีรวมไทย
- ใหม่ เสาวงค์ – พลังประชารัฐ
- อุบล แก้วประสาน – ประชาธิปไตยใหม่
- สุภาพร ชีวาจร – พลังสังคมใหม่
- โชคชัย ชนะดี – เพื่อชาติไทย
- ชยพล ญศมูลมณี – ทางเลือกใหม่
- ลาวัลย์ สิงห์สถิต – แนวทางใหม่
- ปรเมษฐ์ แสนกลาง – พลังปวงชนไทย
- พนัฎตา ขัติยนนท์ – ไทยภักดี
- สุนทร ดรบุญล้น – คลองไทย
อำนาจเจริญ เขต 1
เมืองอำนาจเจริญ, หัวตะพาน
- ปิยะมาศ บัวแก้ว – ชาติพัฒนากล้า
- กมล บุญธิมา – ไทยภักดี
- บวรศักดิ์ คณาเสน – รวมไทยสร้างชาติ
- อิทธิกร สุวะมาตย์ – เสรีรวมไทย
- แป้งธนชาภา จันทวารา – ประชาธิปัตย์
- ประภาส เวชกรณ์ – ก้าวไกล
- ทวีชัย พลธานี – ไทยสร้างไทย
- สมหญิง บัวบุตร – เพื่อไทย
- วิชัย บุญเสริฐ – พลังประชารัฐ
- สุขสมรวย วันทนียกุล – ภูมิใจไทย
- การันต์ ลุนพันธ์ – ประชาธิปไตยใหม่
- ไสว ผลาวงศ์ – คลองไทย
- สงบ โสภิพันธ์ – พลังสังคมใหม่
อำนาจเจริญ เขต 2
ชานุมาน, ปทุมราชวงศา, พนา, ลืออำนาจ, เสนางคนิคม
- ไมตรี แก้วมงคล – ก้าวไกล
- สิริพรรณ อมรสิน – ไทยสร้างไทย
- ดะนัย มะหิพันธ์ – เพื่อไทย
- บุญเถิง บุญดก – ประชาธิปไตยใหม่
- อภิวัฒน์ เงินหมื่น – ประชาธิปัตย์
- ทศพร คุ้มผล – เสรีรวมไทย
- สรชัช ทองเพ็ญ – รวมไทยสร้างชาติ
- ปองพล พนาศรี – ไทยภักดี
- จันทร์เพ็ญ ประเสริฐศรี – พลังประชารัฐ
- ญานีนาถ เข็มนาค – ภูมิใจไทย
- วิเศษศักดิ์ มูลชาติ – คลองไทย
- เลียง บุตรมาศ – แนวทางใหม่