เลือกจังหวัด นราธิวาส • ปัตตานี • ยะลา
นราธิวาส
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) จะแนะ • เจาะไอร้อง • ตากใบ • บาเจาะ • เมืองนราธิวาส • ยี่งอ • ระแงะ • รือเสาะ • แว้ง • ศรีสาคร • สุคิริน • สุไหงโก-ลก • สุไหงปาดี
ปัตตานี
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) กะพ้อ • โคกโพธิ์ • ทุ่งยางแดง • ปะนาเระ • มายอ • เมืองปัตตานี • แม่ลาน • ไม้แก่น • ยะรัง • ยะหริ่ง • สายบุรี • หนองจิก
ยะลา
เลือกอำเภอ (เรียงตามตัวอักษร) กรงปินัง • กาบัง • ธารโต • บันนังสตา • เบตง • เมืองยะลา • ยะหา • รามัน
- เมืองยะลา
- ตาเซะ
- ท่าสาป
- บันนังสาเรง
- บุดี
- เปาะเส้ง
- พร่อน
- ยะลา
- ยุโป
- ลำพะยา
- ลำใหม่
- ลิดล
- สะเตง
- สะเตงนอก
- หน้าถ้ำ
- ยะหา
- กาตอง
- ตาชี
- บาโงยซิแน
- บาโร๊ะ
- ปะแต
- ยะหา
- ละแอ
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.
นราธิวาส เขต 1
เมืองนราธิวาส, ยี่งอ
- โฅไมนี ดารายีสาฮอ – ไทยสร้างไทย
- แวฮามาดี แวดาโอะ – พลังประชารัฐ
- วัชระ ยาวอหะซัน – รวมไทยสร้างชาติ
- อัฟฟาน หะยียูโซะ – ประชาชาติ
- อามีเน๊าะ อารง – ก้าวไกล
- วัสสันต์ ดือเร๊ะ – ประชาธิปัตย์
- ลุตฟี หะยีอีแต – ภูมิใจไทย
- สหรัฐ มุณีรัตน์ – เพื่อไทย
- หามะ ดอแม – ไทยศรีวิไลย์
- ไซนูดิง ยาลา – เสรีรวมไทย
นราธิวาส เขต 2
ตากใบ, สุไหงโก-ลก
- เมธี อรุณ – ประชาธิปัตย์
- สมพร จันทร์ชู – เพื่อไทย
- สารี สะมะแอ – รวมไทยสร้างชาติ
- เจ๊ะซู ตาเหย็บ – ประชาชาติ
- อามินทร์ มะยูโซ๊ะ – พลังประชารัฐ
- ราชวัตร เด่นตุลาการ – ภูมิใจไทย
- อนันต์ หะมะ – เสรีรวมไทย
- ศิริชัย อัครธัญสกุล – คลองไทย
นราธิวาส เขต 3
เจาะไอร้อง, แว้ง, สุไหงปาดี
- สุลัยมาน มะโซ๊ะ – ประชาธิปัตย์
- สุกรี ศรีริกานนท์ – ภูมิใจไทย
- สัมพันธ์ มะยูโซ๊ะ – พลังประชารัฐ
- มะหามัด ฮามิ – รวมไทยสร้างชาติ
- มูหามะรอมือลี อาแซ – ประชาชาติ
- อาฟิส ยะโกะ – เป็นธรรม
- วีระศักดิ์ เตาะสาตู – เพื่อไทย
- มหามะยาแม มามะ – ไทยศรีวิไลย์
- ตูแวดานียา ตูแวแมแง – เสรีรวมไทย
นราธิวาส เขต 4
จะแนะ, ระแงะ, สุคิริน
- ปักสู แวนามะ – เพื่อไทย
- อิสฮาม มูซอ – รวมไทยสร้างชาติ
- กูเฮง ยาวอหะซัน – ประชาชาติ
- ใซดี เจ๊ะหามะ – ประชาธิปัตย์
- ซาการียา สะอิ – ภูมิใจไทย
- รำรี มามะ – พลังประชารัฐ
- สะอารี แมกองบือแน – ไทยสร้างไทย
- มะซอบือรี สามะ – ก้าวไกล
- ฮาเซ็ง อิงดิง – พลังสังคมใหม่
- อับดุลอาซิ เจ๊ะอูเซ็ง – เสรีรวมไทย
นราธิวาส เขต 5
บาเจาะ, รือเสาะ, ศรีสาคร
- พัครูรอยี สาและ – ไทยสร้างไทย
- อามีน โต๊ะนากายอ – รวมไทยสร้างชาติ
- เจะอามิง โตะตาหยง – ประชาธิปัตย์
- กมลศักดิ์ ลีวาเมาะ – ประชาชาติ
- อามีร ซาริคาน – พลังประชารัฐ
- สุกรี มะเต๊ะ – ภูมิใจไทย
- มูหามัดรอซากี เจ๊ะอุเซ็ง – เพื่อไทย
- โยฮัน สาตออุมา – ก้าวไกล
- สะกรี เจะอาแซ – คลองไทย
- นิมิง นิโซ๊ะ – เสรีรวมไทย
ปัตตานี เขต 1
เมืองปัตตานี
- อภิศักดิ์ หะยีมะ – เพื่อไทย
- มานต์ เบ็ญนา – เสรีรวมไทย
- มุสตารซีดีน วาบา – เป็นธรรม
- เพชรดาว โต๊ะมีนา – ภูมิใจไทย
- วรวิทย์ บารู – ประชาชาติ
- อรุณ เบ็ญจลักษณ์ – พลังประชารัฐ
- ไฟซอล อีสเฮาะ – รวมไทยสร้างชาติ
- สนิท นาแว – ประชาธิปัตย์
- ชลิต ศรีสมาน – ไทยสร้างไทย
- ชาญชัย ศรีสุด – ก้าวไกล
- เกียรติศักดิ์ วงศ์นรานุวัตร – ไทยภักดี
- อามัน ลิมสุไลมาน – เพื่อชาติ
- กัมปารา หลำสุบ – ไทยศรีวิไลย์
- อรปภา อรัญญภาค – เปลี่ยน
- อิสกัณดัร ลาเต๊ะ – พลังสังคมใหม่
ปัตตานี เขต 2
โคกโพธิ์, หนองจิก
- อับดุลเราะมัน สายาดะ – ก้าวไกล
- ดุนยา เบญฮาริศ – เป็นธรรม
- อับดุลบาซิม อาบู – ภูมิใจไทย
- คอซีย์ มามุ – พลังประชารัฐ
- มูฮำมัดอารีฟีน จะปะกิยา – ประชาชาติ
- นาซีฮะห์ ลาเตะ – ไทยสร้างไทย
- อดิศักดิ์ สาหลำ – เพื่อไทย
- ศิรวัชโชติ รัตนมาลา – รวมไทยสร้างชาติ
- มนตรี ดอเลาะ – ประชาธิปัตย์
- เจะนิ สะนิ – ไทยศรีวิไลย์
- รอเสะ เจะหะ – ประชาธิปไตยใหม่
- ดุลบุตร กะจิ – เพื่อชาติ
- อดุลย์ หะยีดือราแม – เสรีรวมไทย
- นิซอบรี ยีเร็ง – เปลี่ยน
- รอฮะนี มะ – คลองไทย
- ธนพันธ์ ขวัญเพชร – พลังสังคมใหม่
ปัตตานี เขต 3
ทุ่งบางแดง, แม่ลาน, ยะรัง
- ฟรีดี เบญอิบรอน – ภูมิใจไทย
- สมมุติ เบ็ญจลักษณ์ – ประชาชาติ
- มาหามะคอดาปี สมวงค์ – ก้าวไกล
- รุสดี แวบือซา – เพื่อไทย
- ซาตา อาแวกือจิ – รวมไทยสร้างชาติ
- อิบรอฮิม ยานยา – ไทยสร้างไทย
- สุริยา กูทา – ประชาธิปัตย์
- มูฮัมหมัดกัสดาฟี กูนา – เป็นธรรม
- บูรฮันธ์ สะเม๊าะ – พลังประชารัฐ
- ซูไรดา กะดอง – เสรีรวมไทย
- ซูไรยา เบ็ญจ์วรรณมาศ – ไทยศรีวิไลย์
- บิสมี สาและ – ไทยภักดี
- มะดิง เย็ง – เพื่อชาติ
ปัตตานี เขต 4
กะพ้อ, ปะนาเระ, ไม้แก่น, สายบุรี
- อับดุลกอฮาร์ อาแวปูเตะ – ภูมิใจไทย
- โมฮำมัดรอฮมัด มามุ – ก้าวไกล
- อาหมัดบูรฮัน ติพอง – เพื่อไทย
- รุสดี สารอเอง – พลังประชารัฐ
- อริญชัย ซูสารอ – รวมไทยสร้างชาติ
- ยูนัยดี วาบา – ประชาธิปัตย์
- โมฮามัดยาสรี ยูซง – ประชาชาติ
- สุไฮมี ดูละสะ – เป็นธรรม
- อาลีฟ มาแฮ – ไทยสร้างไทย
- เซ็ง ปูเตะ – ไทยภักดี
- ฮัมเสียะ ปูเงิน – ประชาธิปไตยใหม่
- อับดุลการิม ยูโซะ – เพื่อชาติ
- ธีรณัฎฐ์ จันทโน – เสรีรวมไทย
- ศรัทธา แหมะจิ – คลองไทย
- สามะ มะเซ็ง – เปลี่ยน
- นิพารุสวันฮัมซี ต่วน – พลังสังคมใหม่
ปัตตานี เขต 5
มายอ, ยะหริ่ง
- ต่วนเดร์ จุฑานันท์ – ภูมิใจไทย
- อันวาร์ สาและ – พลังประชารัฐ
- นาวี หะยีดอเลาะ – เพื่อไทย
- คอเลฟ เจ๊ะนา – ประชาธิปัตย์
- ยุซรี ซูสารอ – รวมไทยสร้างชาติ
- สาเหะมูหามัด อัลอิดรุส – ประชาชาติ
- อัดนันต์ อาแว – ก้าวไกล
- มาหะมะ เลาะพา – เสรีรวมไทย
- ลาตีเก๊าะ บือแน – ไทยภักดี
- มะลาเซ็ง เจะแมง – ประชาธิปไตยใหม่
- อามาน ลีมะ – คลองไทย
ยะลา เขต 1
เมืองยะลา (ตาเซะ, ท่าสาป, พร่อน, ยะลา, ยุโป, ลำพะยา, ลำใหม่, ลิดล, สะเตง, สะเตงนอก, หน้าถ้ำ), ยะหา (ตาชี, บาโงยซิแน, ยะหา)
- มะดารี ยะยือริ – รวมแผ่นดิน
- นิรัตน์ เสมอภาพ – เพื่อชาติ
- อะห์หมัด บอสตา – รวมไทยสร้างชาติ
- รอสดี แมงกาจิ – ไทยสร้างไทย
- นนทวัฒน์ โต๊ะหนู – เสรีรวมไทย
- จิรายุ เบ็ญจวงศ์ – เพื่อไทย
- อาดิลัน อาลีอิสเฮาะ – พลังประชารัฐ
- สุไลมาน บือแนปีแน – ประชาชาติ
- ยุทธศักดิ์ เหงบารู – รวมใจไทย
- เกษมสันต์ สาแม – ภูมิใจไทย
- ยามารุดดิน ทรงศิริ – เป็นธรรม
- ประสิทธิ์ชัย พงษ์สุวรรณศิริ – ประชาธิปัตย์
- อันวาร์ อุเซ็ง – ก้าวไกล
- มนัส ป.ปาน – ไทยศรีวิไลย์
ยะลา เขต 2
กาบัง, เมืองยะลา (บันนังสาเรง, บุดี, เปาะเส้ง), รามัน, ยะหา (กาตอง, บาโร๊ะ, ปะแต, ละแอ)
- ซูพียัน ดารีอิโซ๊ะ – เป็นธรรม
- ริดวาน มะเต๊ะ – ไทยศรีวิไลย์
- อับดุลรอมัน บุวา – รวมแผ่นดิน
- อับดุลเล๊าะ บุวา – ประชาธิปัตย์
- กอเซ็ง แซมะซู – พลังประชารัฐ
- อิสกานดา สาแม – เพื่อไทย
- อัลดุลฮาฟิซ หิเล – ภูมิใจไทย
- สาการียา เลาะยะผา – ไทยสร้างไทย
- อนุรักษ์ หมัดเลียด – ก้าวไกล
- ธรนินทร์ ยะมาแล – รวมไทยสร้างชาติ
- ซูการ์โน มะทา – ประชาชาติ
- ไซด์นอน แวหามะ – เสรีรวมไทย
- อับดุลรอหมาน บาเหม – เพื่อชาติ
- รุสนา มะดีเย๊าะ – ไทยพร้อม
- สมควร ตันปสุติ – พลังปวงชนไทย
ยะลา เขต 3
กรงปินัง, ธารโต, บันนังสตา, เบตง
- ณรงค์ ดูดิง – ประชาธิปัตย์
- อับดุลเลาะ สิเดะ – เป็นธรรม
- ยูซุฟ อาลอับดิลละฮ์ – ไทยสร้างไทย
- พิทักษ์ เอียดแก้ว – รวมไทยสร้างชาติ
- ฟันดี ปาลวัน – เพื่อชาติ
- สะอารี กากอง – เสรีรวมไทย
- กามิน มุซิ – พลังประชารัฐ
- มะรูดีน กาโฮง – ภูมิใจไทย
- แวหะมะ แวและ – เพื่อไทย
- อับดุลอายี สาแม็ง – ประชาชาติ
- ณรงค์ อาแว – ก้าวไกล
- ฟาอิซ บัยดูรี่ – ไทยศรีวิไลย์
- สไบ ดีเกียรติไพบูลย์ – คลองไทย
- ยุภาพิน บุญศรี – พลังปวงชนไทย