เลือกจังหวัด ชุมพร • พังงา • ภูเก็ต • ระนอง • สุราษฎร์ธานี
ชุมพร
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) ท่าแซะ • ทุ่งตะโก • ปะทิว • พะโต๊ะ • เมืองชุมพร • ละแม • สวี • หลังสวน
- เมืองชุมพร
- ขุนกระทิง
- ตากแดด
- ถ้ำสิงห์
- ท่าตะเภา
- ท่ายาง
- ทุ่งคา
- นาชะอัง
- นาทุ่ง
- บางลึก
- บางหมาก
- บ้านนา
- ปากน้ำ
- วังไผ่
- วังใหม่
- วิสัยเหนือ
- หาดทรายรี
- หาดพันไกร
- สวี
- เขาค่าย
- เขาทะลุ
- ครน
- ด่านสวี
- ท่าหิน
- ทุ่งระยะ
- นาโพธิ์
- นาสัก
- ปากแพรก
- วิสัยใต้
- สวี
พังงา
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) กะปง • เกาะยาว • คุระบุรี • ตะกั่วทุ่ง • ตะกั่วป่า • ทับปุด • ท้ายเหมือง • เมืองพังงา
ภูเก็ต
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) กะทู้ • ถลาง • เมืองภูเก็ต
- กะทู้
- กมลา
- กะทู้
- ป่าตอง
- เมืองภูเก็ต
- กะรน
- เกาะแก้ว
- ฉลอง
- ตลาดเหนือ
- ตลาดใหญ่
- รัษฎา
- ราไวย์
- วิชิต
สุราษฎร์ธานี
เลือกอำเภอ (เรียงตามลำดับอักษร) กาญจนดิษฐ์ • เกาะพะงัน • เกาะสมุย • คีรีรัฐนิคม • เคียนซา • ชัยบุรี • ไชยา • ดอนสัก • ท่าฉาง • ท่าชนะ • บ้านตาขุน • บ้านนาเดิม • บ้านนาสาร • พนม • พระแสง • พุนพิน • เมืองสุราษฎร์ธานี • วิภาวดี • เวียงสระ
- กาญจนดิษฐ์
- กรูด
- กะแดะ
- คลองสระ
- ช้างขวา
- ช้างซ้าย
- ตะเคียนทอง
- ท่าทอง
- ท่าทองใหม่
- ท่าอุแท
- ทุ่งกง
- ทุ่งรัง
- ป่าร่อน
- พลายวาส
- เคียนซา
- เขาตอก
- เคียนซา
- บ้านเสด็จ
- พ่วงพรมคร
- อรัญคามวารี
- บ้านนาสาร
- คลองปราบ
- ควนศรี
- ควนสุบรรณ
- ท่าชี
- ทุ่งเตา
- ทุ่งเตาใหม่
- นาสาร
- น้ำพุ
- พรุพี
- เพิ่มพูนทรัพย์
- ลำพูน
- เมืองสุราษฎร์ธานี
- ขุนทะเล
- คลองฉนาก
- คลองน้อย
- ตลาด
- บางกุ้ง
- บางชนะ
- บางไทร
- บางใบไม้
- บางโพธิ์
- มะขามเตี้ย
- วัดประดู่
รายชื่อผู้สมัคร ส.ส.
ชุมพร เขต 1
เมืองชุมพร (ขุนกระทิง, ตากแดด, ท่าตะเภา, ท่ายาง, ทุ่งคา, นาชะอัง, นาทุ่ง, บางหมาก, ปากน้ำ, วังไผ่, วิสัยเหนือ, หาดทรายรี), สวี (ครน, ด่านสวี, ท่าหิน, ทุ่งระยะ, นาโพธิ์, นาสัก, ปากแพรก, วิสัยใต้, สวี)
- ไอศวรรย์ ทวาโรจน์ – เสรีรวมไทย
- สมมาตร เหลืองธรรมธาดา – ภูมิใจไทย
- สมชาย แพ่งยงยุทธ – ไทยศรีวิไลย์
- เสือภูสิณ สุขปาน – เพื่อไทย
- หนึ่งฤทัย พันกุ่ม – กรีน
- กรรภิรมย์ กุยุคำ – เพื่อชาติ
- สุรชัย แดงละอุ่น – พลังประชารัฐ
- ธีรสุต มีอินทร์ – ก้าวไกล
- พิศาล นิลยกานนท์ – ไทยสร้างไทย
- จิณณาวัฒน์ สินลอย – ไทยภักดี
- วิชัย สุดสวาสดิ์ – รวมไทยสร้างชาติ
- อิสรพงษ์ มากอำไพ – ประชาธิปัตย์
- ปรัตถกร เวียงแก้ว – คลองไทย
ชุมพร เขต 2
ท่าแซะ, ปะทิว, เมืองชุมพร (ถ้ำสิงห์, บางลึก, บ้านนา, วังใหม่, หาดพันไกร)
- รุจินาถ ศรีสุวรรณ – ไทยสร้างไทย
- สมบูรณ์ หนูนวล – ภูมิใจไทย
- สมมิตร ทองเหลือ – พลังประชารัฐ
- ณัฐจกานต์ เพ็ชศรี – ก้าวไกล
- สราวุธ อ่อนละมัย – ประชาธิปัตย์
- ลิขิต ศรีชาติ – ชาติพัฒนากล้า
- พงษ์ศักดิ์ฎา รังวิเรนทร์ – ความหวังใหม่
- นักรบ ณ ถลาง – รวมแผ่นดิน
- ไตรฤกษ์ มือสันทัด – เพื่อไทย
- ธน บุญเกิด – เสรีรวมไทย
- เสณี ชูสุริแสง – ไทยภักดี
- สันต์ แซ่ตั้ง – รวมไทยสร้างชาติ
- ยัง โยธกา – คลองไทย
ชุมพร เขต 3
ทุ่งตะโก, พะโต๊ะ, ละแม, สวี (เขาค่าย, เขาทะลุ), หลังสวน
- มีศักดิ์ ภักดีคง – ประชาธิปัตย์
- สมพร บุญคงมา – ไทยสร้างไทย
- ปนัย บุญกาญจน์ – ภูมิใจไทย
- ธีระศักดิ์ ปางวิรุฬห์รักข์ – พลังประชารัฐ
- ชุติมา ชุมขุน – ก้าวไกล
- อัครเดช สงจันทร์ – คลองไทย
- ภคพล ทวิชศรี – เสรีรวมไทย
- อัชฌา แดงกนิษฐ – เพื่อไทย
- สุพล จุลใส – รวมไทยสร้างชาติ
พังงา เขต 1
เกาะยาว, ตะกั่วทุ่ง, ทับปุด, เมืองพังงา
- กันตวรรณ ตันเถียร – ประชาธิปัตย์
- ชนัญ เรืองผล – เสรีรวมไทย
- ธีรุตม์ สันหวัง – ก้าวไกล
- เอื้อการย์ ประทาน – เสมอภาค
- ธะเนต นาวาล่อง – เพื่อไทย
- นิตยา ราชานา – ไทยสร้างไทย
- ชาญวิศว์ บรรจงการ – รวมไทยสร้างชาติ
- อรรถพล ไตรศรี – ภูมิใจไทย
- กานต์ เพชรบูรณ์ – พลังประชารัฐ
- ทนงเดช เป็นสุข – คลองไทย
- อนันต์ ทอดทิ้ง – เพื่อชาติ
พังงา เขต 2
กะปง, คุระบุรี, ตะกั่วป่า, ท้ายเหมือง
- อำนาจ ดำรงพิทยากุล – ภูมิใจไทย
- ฉกาจ พัฒนกิจวิบูลย์ – พลังประชารัฐ
- ต่อศักดิ์ ศุภวิเศษ – ไทยสร้างไทย
- กฤษ ศรีฟ้า – เพื่อไทย
- ราเมศ รัตนะเชวง – ประชาธิปัตย์
- ทรงวุฒิ อินทรสวัสดิ์ – รวมไทยสร้างชาติ
- ศิวโรจน์ ธนโชติชัยยง – เสมอภาค
- สุทัศน์ สาลี – เสรีรวมไทย
- คงศักดิ์ มีแก้ว – มิติใหม่
ภูเก็ต เขต 1
เมืองภูเก็ต (เกาะแก้ว, ตลาดเหนือ, ตลาดใหญ่, รัษฎา)
- พเยาว์ มณีรัตน์ – ไทยภักดี
- สมชาติ เตชถาวรเจริญ – ก้าวไกล
- นิพนธ์ เอกวานิช – ภูมิใจไทย
- ประเสริฐ ประทีป ณ ถลาง – ไทยสร้างไทย
- อนันตรักษ์ เพ็ชรหิน – เสรีรวมไทย
- จิรายุส ทรงยศ – พลังประชารัฐ
- วัชรพงษ์ อนันตกูล – เพื่อไทย
- ปิยะ สีดอกบวบ – รวมไทยสร้างชาติ
- ณัฐดนัย หิรัณ์เศรษฐี – เปลี่ยน
- กวี ตันสุคตานนท์ – ประชาธิปัตย์
- วิศิษฐ์ อนันต์ศิริภัณฑ์ – คลองไทย
ภูเก็ต เขต 2
กะทู้ (กมลา, ป่าตอง), เมืองภูเก็ต (กะรน, ฉลอง, ราไวย์, วิชิต)
- อาวุธ หนูเชต – เพื่อไทย
- เฉลิมพงศ์ เเสงดี – ก้าวไกล
- นวลจันทร์ สามารถ – รวมไทยสร้างชาติ
- สุทา ณ ถลาง – พลังประชารัฐ
- วงศกร ชนะกิจ – ภูมิใจไทย
- พาขวัญ กิจประสาน – ไทยสร้างไทย
- เทมส์ ไกรทัศน์ – ชาติพัฒนากล้า
- นิโอะ นิมุ – เสรีรวมไทย
- คารมย์ เดิมหลิ่ม – เพื่อชาติไทย
- พลอยทะเล ลักษมีแสงจันทร์ – ประชาธิปัตย์
ภูเก็ต เขต 3
กะทู้ (กะทู้), ถลาง
- อรทัย เกิดทรัพย์ – ชาติพัฒนากล้า
- นัทธี ถิ่นสาคู – พลังประชารัฐ
- สุเมธ บุนนท์ – คลองไทย
- วิญญู กองกิจธนา – เสรีรวมไทย
- ฐิติกันต์ ฐิติพฤฒิกุล – ก้าวไกล
- สรธรรม จินดา – เพื่อไทย
- ชาญณรงค์ ประทีป ณ ถลาง – รวมไทยสร้างชาติ
- มณีรัตน์ วิชัยดิษฐ สุขยิรัญ – ไทยสร้างไทย
- วิวัฒน์ จินดาพล – ภูมิใจไทย
- ศรีเทพ อุดมลาภ – ไทยภักดี
- ชัยยศ ปัญญาไวย – ประชาธิปัตย์
ระนอง เขต 1
ทั้งจังหวัด
- วิรัช ร่มเย็น – ประชาธิปัตย์
- คงกฤษ ฉัตรมาลีรัตน์ – ภูมิใจไทย
- อมร สุดจิตร – ไทยสร้างไทย
- ดนัยณัฏฐ์ โชคอำนวย – รวมไทยสร้างชาติ
- สายัณห์ วรวิสุทธิ์ – ก้าวไกล
- พงศกร พรหมสุวรรณ – พลังประชารัฐ
- รังสรรค์ ศิริรังษี – เพื่อไทย
- สุไหรหมาน บรรจบ – คลองไทย
- ชาตรี สุขใส – เสรีรวมไทย
- ธนบูลชัยศักดิ์ พรมอภิบาลกุล – ช่วยชาติ
สุราษฎร์ธานี เขต 1
เมืองสุราษฎร์ธานี (คลองฉนาก, คลองน้อย, ตลาด, บางกุ้ง, บางชนะ, บางไทร, บางใบไม้, บางโพธิ์, มะขามเตี้ย)
- วราวุธ วุฒิ – ก้าวไกล
- ลีลาวัลย์ นุ้ยบุตร – เพื่อไทย
- สุรสิทธิ์ ปล่องบรรจง – ไทยภักดี
- อนุวัตร์ รจิตานนท์ – ชาติพัฒนากล้า
- พิสัณห์ ทองโมถ่าย – เสรีรวมไทย
- วิเชียร จันทร์บัว – ไทยสร้างไทย
- ศักดา สมบูรณ์ลักขณา – ภูมิใจไทย
- กานสินี โอภาสรังสรรค์ – รวมไทยสร้างชาติ
- ณัฐวรันธร ทองคำ – พลังประชารัฐ
- ภานุ ศรีบุศยกาญจน์ – ประชาธิปัตย์
- ฤทัยทิพย์ รังสิประภัศร – เพื่อชาติ
- ขจรภพ วุฒิจันทร์ – คลองไทย
- พงษ์ศักดิ์ กุลเมือง – ความหวังใหม่
สุราษฎร์ธานี เขต 2
กาญจนดิษฐ์ (คลองสระ, ท่าทอง, ท่าอุแท, พลายวาส), เกาะพะงัน, เกาะสมุย, ดอนสัก
- ณัฐสุดา จิตกรม – ก้าวไกล
- วิวรรธน์ นิลวัชรมณี – ประชาธิปัตย์
- พิพิธ รัตนรักษ์ – รวมไทยสร้างชาติ
- สมคิด กษมาพันธุ์ – เสรีรวมไทย
- ณัฐดนัย หิมทอง – เพื่อไทย
- สุนทร ภู่ไพบูลย์ – ไทยสร้างไทย
- สุริญญา ยืนนาน – พลังประชารัฐ
- พงศ์ศรี นาคเมือง – ชาติพัฒนากล้า
- เธียรทัศน์ เอี่ยมตระกูล – ภูมิใจไทย
- สมศักดิ์ มือเพ็ชร – คลองไทย
สุราษฎร์ธานี เขต 3
เคียนซา (เขาตอก, เคียนซา, พ่วงพรมคร, อรัญคามวารี), บ้านนาสาร (คลองปราบ, ควนศรี, ควนสุบรรณ, ท่าชี, นาสาร, น้ำพุ, พรุพี, เพิ่มพูนทรัพย์, ลำพูน), เวียงสระ
- สุรพล วรรณโชติ – ไทยสร้างไทย
- วชิราภรณ์ กาญจนะ – รวมไทยสร้างชาติ
- ประเทือง มีแต้ม – พลังประชารัฐ
- สิทธิภร จันทบูรณ์ – ก้าวไกล
- ปิยะรัฐ จิรัตน์ฐิกุล – ประชาธิปัตย์
- สิทธิกร เกษมณี – เพื่อไทย
- ธนสาร เดชนะ – เสรีรวมไทย
- สุเชษฐ ศรีโพธิ์ชัย – ภูมิใจไทย
- นันทวัชร์ กูลเกื้อศิประไพ – ไทยภักดี
- ชาญวิทย์ โชคอำนวย – คลองไทย
สุราษฎร์ธานี เขต 4
คีรีรัฐนิคม, บ้านตาขุน, พุนพิน
- สมชาติ ประดิษฐพร – ประชาธิปัตย์
- สถาพร กล่อมเจริญ – เพื่อไทย
- พันธ์ศักดิ์ บุญแทน – รวมไทยสร้างชาติ
- อมรินทร์ ชูเพชร – ภูมิใจไทย
- รุจิเรศ สมบุญ – ก้าวไกล
- กฤตภาส พรหมมากรณ์ – เสรีรวมไทย
- สุชัด ชูสุวรรณ – ไทยสร้างไทย
- จิรวรรณ สารสิทธิ์ – พลังประชารัฐ
- สุพจน์ บานเย็น – ชาติพัฒนากล้า
- สุชาติ วิรินทร์ – ไทยภักดี
- ศศิธร จงจิตร – เพื่อชาติ
- วิชิต นิตยา – คลองไทย
- อัญชุลี วรเศรษฐศักดิ์ – พลังสังคมใหม่
- เสาวนิต สุขสนาน – เปลี่ยนอนาคต
สุราษฎร์ธานี เขต 5
เคียนซา (บ้านเสด็จ), ชัยบุรี, พนม, พระแสง
- ระพีพัฒน์ วรรณะ – เสรีรวมไทย
- อัจฉราวดี เกื้อหนุน – ภูมิใจไทย
- ปรเมษฐ์ จินา – รวมไทยสร้างชาติ
- วศุธน เรืองขนาบ – ชาติพัฒนากล้า
- สุพจน์ มากแก้ว – ไทยสร้างไทย
- สินิตย์ เลิศไกร – ประชาธิปัตย์
- ธนโชติ ติณพันธุ์ – พลังประชารัฐ
- ไพโรจน์ ฤกษ์ดี – เพื่อไทย
- นุกูล พูลสวัสดิ์ – ก้าวไกล
- วิฑูรย์ ชัยสิทธิ์ – ไทยสมาร์ท
- กฤาณากร เสืออินโท – คลองไทย
- พิมลพร โสภา – เปลี่ยนอนาคต
สุราษฎร์ธานี เขต 6
ไชยา, ท่าฉาง, ท่าชนะ, วิภาวดี
- กรณ์ ทองปรีชา – เสรีรวมไทย
- ธีรภัทร พริ้งศุลกะ – ประชาธิปัตย์
- สวัสดิ์ วิเชียรพร – ไทยภักดี
- โกเมท เกิดสมบัติ – เพื่อไทย
- อนงค์นาถ จ่าแก้ว – รวมไทยสร้างชาติ
- สุชาติ อินทรมณี – พลังประชารัฐ
- นิคมพร หนูแก้ว – ไทยสร้างไทย
- สิรวิทย์ ช่วงเสน – ก้าวไกล
- พิชัย ชมภูพล – ภูมิใจไทย
- สำรอง ใจรังษี – คลองไทย
- ณัทธพงศ์ ชูมาก – ความหวังใหม่
- ถนอม ศักดิ์เพชร – ทางเลือกใหม่
สุราษฎร์ธานี เขต 7
กาญจนดิษฐ์ (กรูด, กะแดะ, ช้างขวา, ช้างซ้าย, ตะเคียนทอง, ท่าทองใหม่, ทุ่งกง, ทุ่งรัง, ป่าร่อน), บ้านนาเดิม, บ้านนาสาร (ทุ่งเตา, ทุ่งเตาใหม่)
- สุเรนทร์ ลิ้มสุวรรณ – ไทยสร้างไทย
- ธานินท์ นวลวัฒน์ – รวมไทยสร้างชาติ
- สมโชค พูลสุข – ภูมิใจไทย
- วรพจน์ วิชัยดิษฐ์ – ไทยภักดี
- มนตรี เพชรขุ้ม – ประชาชาติ
- ศุรุท เกษมณีภูรเดช – เพื่อไทย
- มนู วณิชชานนท์ – พลังประชารัฐ
- ชาติพงศ์ กุลรัตน์ – ก้าวไกล
- ตวงทอง ประดิษฐพร – ประชาธิปัตย์
- สมชาย ไชยยศ – เสรีรวมไทย
- จิดาภา มือเพ็ชร – คลองไทย
- สุนิสา นาคประดิษฐ์ – ทางเลือกใหม่